Kết Quả Bóng Đá

FT - 22/06 Bảng D
H1: 0-0
FT - 22/06 Bảng F
TV360+1, VTV2, HTV TT, HTV7
FT - 22/06 Bảng F
TV360+1, VTV3, HTV TT, HTV7
FT - 23/06 Bảng E
H1: 1-0
FT - 22/06 Bảng A
Peru Peru

0 - 0

Chile Chile
H1: 0-0
VTC3, K+SPORT1
05:00 - 23/06 Bảng B

vs

Venezuela Venezuela
VTC3, K+SPORT1
VTC1, K+SPORT1
08:00 - 23/06 Bảng B

vs

Jamaica Jamaica
VTC1, K+SPORT1
06:30 - 23/06 1
07:30 - 23/06 1
St. Louis City St. Louis City

vs

90+3' - 23/06 11 live
Criciuma Criciuma

2 - 1

H1: 1-0
04:30 - 23/06 11
FT - 23/06 20
Almagro Almagro 1

1 - 2

Nueva Chicago Nueva Chicago
H1: 1-1
FT - 23/06 20
Brown de Adrogue Brown de Adrogue

0 - 0

Deportivo Moron Deportivo Moron
H1: 0-0
FT - 23/06 20
CA Defensores de Belgrano CA Defensores de Belgrano

0 - 1

Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
H1: 0-0
FT - 23/06 20
CA San Miguel CA San Miguel

0 - 0

CA Talleres Remedios de Escalada CA Talleres Remedios de Escalada
H1: 0-0
FT - 23/06 20
Deportivo Madryn Deportivo Madryn

1 - 0

Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
H1: 0-0
FT - 23/06 20
Tristan Suarez Tristan Suarez

1 - 0

All Boys All Boys
H1: 1-0
FT - 23/06 20
Temperley Temperley

1 - 0

Quilmes Quilmes
H1: 0-0
45+1' - 23/06 12 live
H1: 1-0
45+1' - 23/06 12 live

0 - 0

Botafogo SP Botafogo SP
07:00 - 23/06 12

vs

Brusque Brusque
FT - 22/06 19
Machida Zelvia Machida Zelvia

0 - 0

H1: 0-0
FT - 22/06 19
FT - 22/06 19
Tokyo Verdy Tokyo Verdy

1 - 0

H1: 0-0
FT - 22/06 19
FT - 22/06 19
Jubilo Iwata Jubilo Iwata

1 - 1

H1: 0-0
FT - 22/06 19
FT - 22/06 19
FT - 22/06 19
FT - 22/06 19
FT - 22/06 18
FT - 22/06 18
FT - 22/06 18

2 - 3

Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
H1: 2-3
FT - 22/06 18
16:00 - 23/06 18
FT - 22/06 21
Montedio Yamagata Montedio Yamagata

1 - 1

Vegalta Sendai Vegalta Sendai
H1: 1-1
FT - 22/06 21
Ventforet Kofu Ventforet Kofu

1 - 2

Ehime FC Ehime FC
H1: 1-0
FT - 22/06 21

5 - 0

Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
H1: 3-0
FT - 22/06 21
Fagiano Okayama FC Fagiano Okayama FC

1 - 0

Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma
H1: 0-0
FT - 22/06 21
Kagoshima United Kagoshima United

3 - 0

Oita Trinita Oita Trinita 2
H1: 1-0
FT - 22/06 21
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi

0 - 3

Iwaki FC Iwaki FC
H1: 0-0
FT - 22/06 21
Tochigi SC Tochigi SC

2 - 1

JEF United Chiba JEF United Chiba
H1: 1-1
FT - 22/06 21
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki

2 - 0

Fujieda MYFC Fujieda MYFC
H1: 2-0
12:00 - 23/06 21
Blaublitz Akita Blaublitz Akita

vs

Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
17:00 - 23/06 21
Tokushima Vortis Tokushima Vortis

vs

Mito Hollyhock Mito Hollyhock
FT - 22/06 18
Chungnam Asan FC Chungnam Asan FC

4 - 0

Gyeongnam FC Gyeongnam FC
H1: 3-0
FT - 22/06 18
FC Anyang FC Anyang 1

2 - 1

H1: 1-1
FT - 22/06 18

3 - 0

Seongnam FC Seongnam FC
H1: 1-0
17:00 - 23/06 18

vs

Cheonan City Cheonan City
17:00 - 23/06 18

vs

Cheongju FC Cheongju FC
17:00 - 23/06 18
Gimpo FC Gimpo FC

vs

Busan I'Park Busan I'Park
FT - 22/06 1
Hartford Athletic Hartford Athletic 1

0 - 1

Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
H1: 0-0
05:00 - 23/06 1
Monterey Bay FC Monterey Bay FC

vs

Oakland Roots Oakland Roots
06:00 - 23/06 1
Indy Eleven Indy Eleven

vs

Orange County SC Orange County SC
06:00 - 23/06 1
Miami FC Miami FC

vs

Loudoun United Loudoun United
06:30 - 23/06 1
North Carolina FC North Carolina FC

vs

Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
07:00 - 23/06 1
Louisville City FC Louisville City FC

vs

Rhode Island Rhode Island
07:30 - 23/06 1
FC Tulsa FC Tulsa

vs

Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
08:00 - 23/06 1
New Mexico United New Mexico United

vs

Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
09:30 - 23/06 1
Las Vegas Lights FC Las Vegas Lights FC

vs

Memphis 901 Memphis 901
09:30 - 23/06 1
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC

vs

Charleston Battery Charleston Battery
16:00 - 23/06 21

vs

PVF-CAND PVF-CAND
16:00 - 23/06 21
Đồng Nai Đồng Nai

vs

Vũng Tàu Vũng Tàu
16:00 - 23/06 21
Hòa Bình Hòa Bình

vs

Đồng Tháp Đồng Tháp
16:00 - 23/06 21
Phù Đổng Phù Đổng

vs

Bình Phước Bình Phước
16:00 - 23/06 21
Phú Thọ Phú Thọ

vs

Huế Huế
FT - 22/06 27
El Geish El Geish 1

2 - 2

Smouha SC Smouha SC
H1: 1-1
FT - 22/06 27
ENPPI ENPPI

1 - 0

El Gounah El Gounah
H1: 0-0
20:00 - 23/06 27
Future FC Future FC

vs

Ismaily SC Ismaily SC
23:00 - 23/06 27
Al Masry Al Masry

vs

Ceramica Cleopatra Ceramica Cleopatra
23:00 - 23/06 27
Pyramids FC Pyramids FC

vs

Al Mokawloon Al Arab Al Mokawloon Al Arab
FT - 22/06 CLB
Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne

5 - 0

SV Wilhelmshaven SV Wilhelmshaven
H1: 2-0
FT - 22/06 CLB
FC Suederelbe FC Suederelbe

4 - 1

SSG Nikola Tesla Hamburg SSG Nikola Tesla Hamburg
H1: 1-1
FT - 22/06 CLB
Mineros de Zacatecas Mineros de Zacatecas

1 - 2

Pachuca Pachuca
H1: 0-2
FT - 22/06 CLB
Cruz Azul Cruz Azul

3 - 3

CD Guadalajara CD Guadalajara
H1: 2-2 | HP: 0-0 | Pen: 4-5
FT - 22/06 CLB
Etar Etar

1 - 1

Yantra Yantra
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti

1 - 1

FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
Paksi SE Paksi SE

4 - 1

Budaorsi Budaorsi
H1: 1-1
FT - 22/06 CLB
PFC CSKA-Sofia PFC CSKA-Sofia

2 - 0

Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
FK Pohronie FK Pohronie

3 - 2

Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica

2 - 4

Tekstilac Odzaci Tekstilac Odzaci
H1: 2-2
FT - 22/06 CLB
Humenne Humenne

1 - 0

FC Kosice FC Kosice
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
SK Lisen SK Lisen

0 - 0

FC Zlin FC Zlin
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
SK Petrin Plzen SK Petrin Plzen

0 - 7

H1: 0-6
FT - 22/06 CLB
Teplice Teplice

1 - 0

Zizkov Zizkov
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
Tj Sokol Pohorelice Tj Sokol Pohorelice

0 - 5

FC Zbrojovka Brno FC Zbrojovka Brno
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
AGF AGF

0 - 0

Brabrand Brabrand
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
Dukla Praha Dukla Praha

3 - 1

FK MAS Taborsko FK MAS Taborsko
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
FC Zurich FC Zurich

5 - 4

FC Wil 1900 FC Wil 1900
H1: 3-1
FT - 22/06 CLB
Nyiregyhaza Spartacus FC Nyiregyhaza Spartacus FC

5 - 1

Cigand SE Cigand SE
H1: 2-0
FT - 22/06 CLB
Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B

1 - 1

Opava Opava
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
Slovan Liberec Slovan Liberec

2 - 0

FK Varnsdorf FK Varnsdorf
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
Vysocina Jihlava Vysocina Jihlava

4 - 0

MFK Chrudim MFK Chrudim
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
Ruch Chorzow Ruch Chorzow

0 - 1

Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
SV Heimstetten SV Heimstetten

4 - 1

Hallbergmoos Hallbergmoos
H1: 2-1
17:00 - 22/06 CLB
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice

0 - 0

Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg

Hủy

FT - 22/06 CLB

3 - 1

GKS Katowice GKS Katowice
H1: 1-1
FT - 22/06 CLB
Bochum II Bochum II

0 - 3

FC Cologne II FC Cologne II
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
FC Kreuzlingen FC Kreuzlingen

0 - 9

H1: 0-3
FT - 22/06 CLB
Gresford Athletic Gresford Athletic

5 - 0

Llanrwst United Llanrwst United
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne

5 - 1

SSV Vorsfelde SSV Vorsfelde
H1: 2-0
FT - 22/06 CLB
FC Vaduz FC Vaduz

4 - 2

Kriens Kriens
H1: 2-2
FT - 22/06 CLB
Fortuna Dilkrath Fortuna Dilkrath

1 - 1

Borussia Monchengladbach II Borussia Monchengladbach II
H1: 1-1
FT - 22/06 CLB
FSV Gruna-Mittelbach FSV Gruna-Mittelbach

0 - 17

FSV Zwickau FSV Zwickau
H1: 0-8
19:00 - 22/06 CLB
GKS Tychy 71 GKS Tychy 71

vs

Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
FT - 22/06 CLB

1 - 1

Motor Lublin Motor Lublin
H1: 0-1
19:00 - 22/06 CLB
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa

vs

Tạm dừng

FT - 22/06 CLB
Meppen Meppen

2 - 2

Schalke 04 II Schalke 04 II
H1: 0-2
FT - 22/06 CLB
Stranraer Stranraer

1 - 1

Larne Larne
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
SV Rothenstein SV Rothenstein

0 - 15

Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
H1: 0-10
FT - 22/06 CLB
Brechin City Brechin City

0 - 2

Dundee United Dundee United
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
Mold Alexandra Mold Alexandra

3 - 0

Conwy Borough FC Conwy Borough FC
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
Pwllhelli Pwllhelli

1 - 1

Bala Town Bala Town
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
Crusaders Crusaders

0 - 2

Derry City Derry City
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
DJK Ammerthal DJK Ammerthal

0 - 5

DJK Vilzing DJK Vilzing
H1: 0-3
FT - 22/06 CLB
FC Nenzing FC Nenzing

0 - 3

SCR Altach SCR Altach
H1: 0-1
21:00 - 22/06 CLB
FC Oberndorf FC Oberndorf

vs

Kickers Offenbach Kickers Offenbach
FT - 22/06 CLB
FC Suederelbe FC Suederelbe

2 - 4

St.Pauli II St.Pauli II
H1: 0-2
FT - 22/06 CLB
Lausanne Lausanne

3 - 2

FC Stade Lausanne-Ouchy FC Stade Lausanne-Ouchy
H1: 0-2
FT - 22/06 CLB
Livingston Livingston

2 - 1

Alloa Athletic Alloa Athletic
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
Pause United FC Pause United FC

1 - 1

Longridge Town Longridge Town
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
Tylko Lechia Gdansk Tylko Lechia Gdansk

1 - 7

Lechia Gdansk Lechia Gdansk
H1: 0-4
21:00 - 22/06 CLB
Unterhaching Unterhaching

vs

SC Reisbach SC Reisbach
FT - 22/06 CLB
Domzale Domzale

2 - 2

Ruzomberok Ruzomberok
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
Ferencvaros Ferencvaros

1 - 0

Nafta Nafta
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
GFK Tikves Kavadarci GFK Tikves Kavadarci

2 - 0

Ballkani Ballkani
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
KSV Oudenaarde KSV Oudenaarde

0 - 3

FCV Dender EH FCV Dender EH
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
KVV Zepperen-Brustem KVV Zepperen-Brustem

0 - 2

H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
Maribor Maribor

2 - 1

Spartak Trnava Spartak Trnava
H1: 1-0
22:00 - 22/06 CLB
OFK Beograd OFK Beograd

vs

Decic Tuzi Decic Tuzi
FT - 22/06 CLB
SV Donau SV Donau

1 - 5

First Vienna FC First Vienna FC
H1: 1-2
22:30 - 22/06 CLB
Dynamo Diviaky Dynamo Diviaky

vs

Zeleziarne Podbrezova Zeleziarne Podbrezova
FT - 22/06 CLB
HFC Falke HFC Falke

3 - 2

City of Liverpool City of Liverpool
H1: 3-1
FT - 22/06 CLB
Alemannia Haibach Alemannia Haibach

2 - 2

Viktoria Aschaffenburg Viktoria Aschaffenburg
H1: 1-1 | HP: 0-0 | Pen: 7-8
FT - 22/06 CLB
Botev Plovdiv Botev Plovdiv

1 - 0

Beroe Beroe
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
FC Deisenhofen FC Deisenhofen

1 - 2

1860 Rosenheim 1860 Rosenheim
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
Levski Sofia Levski Sofia

2 - 0

Spartak Pleven Spartak Pleven
H1: 2-0
23:00 - 22/06 CLB
RKVV STEVO RKVV STEVO

vs

Tạm dừng

23:00 - 22/06 CLB
Strumska Slava Strumska Slava

vs

Septemvri Sofia Septemvri Sofia
23:00 - 22/06 CLB
Vojvodina Vojvodina

vs

FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica
18:00 - 23/06 CLB
Brommapojkarna Brommapojkarna

vs

Hammarby IF Hammarby IF
18:00 - 23/06 CLB
Fortuna Babelsberg Fortuna Babelsberg

vs

Babelsberg Babelsberg
19:00 - 23/06 CLB
AIK AIK

vs

Viking Viking
19:00 - 23/06 CLB
FC-DJK Simbach FC-DJK Simbach

vs

1860 Rosenheim 1860 Rosenheim
19:00 - 23/06 CLB
Rakete Romertal Rakete Romertal

vs

FSV Zwickau FSV Zwickau
19:00 - 23/06 CLB
SV Esche 1976 EV SV Esche 1976 EV

vs

Meppen Meppen
20:00 - 23/06 CLB
FC Germania Bieber FC Germania Bieber

vs

Kickers Offenbach Kickers Offenbach
20:00 - 23/06 CLB
SC Halen SC Halen

vs

Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
20:00 - 23/06 CLB
SK Lisen SK Lisen

vs

Banik Ostrava Banik Ostrava
21:00 - 23/06 CLB
Unterhaching Unterhaching

vs

SV Neufraunhofen SV Neufraunhofen
22:00 - 23/06 CLB
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova

vs

Pafos FC Pafos FC
22:00 - 23/06 CLB
Pogon Szczecin Pogon Szczecin

vs

SK Sigma Olomouc SK Sigma Olomouc
22:30 - 23/06 CLB
Ludogorets Ludogorets

vs

Slovan Bratislava Slovan Bratislava
22:30 - 23/06 CLB
Neudrossenfeld Neudrossenfeld

vs

SpVgg Bayreuth SpVgg Bayreuth
23:00 - 23/06 CLB
Krasnodar Krasnodar

vs

Kuban Krasnodar Kuban Krasnodar
FT - 22/06 Group B
Cerro Cerro

0 - 0

Danubio Danubio
H1: 0-0
FT - 22/06 Group A
Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado

1 - 3

Fenix Fenix
H1: 1-1
FT - 23/06 Group A
Racing Racing

0 - 1

Defensor Sporting Defensor Sporting
H1: 0-1
03:00 - 23/06 Group B
Boston River Boston River

vs

Cerro Cerro

Hoãn

03:00 - 23/06 Group B
Cerro Largo Cerro Largo

vs

Liverpool Liverpool

Hoãn

03:00 - 23/06 Group A
Club Atletico Penarol Club Atletico Penarol

vs

Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado

Hoãn

03:00 - 23/06 Group A
Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso

vs

Racing Racing

Hoãn

03:00 - 23/06 Group A
Defensor Sporting Defensor Sporting

vs

Montevideo Wanderers Montevideo Wanderers

Hoãn

03:00 - 23/06 Group A
Fenix Fenix

vs

River Plate River Plate

Hoãn

03:00 - 23/06 Group B
Miramar Misiones Miramar Misiones

vs

Danubio Danubio

Hoãn

03:00 - 23/06 Group B
Nacional Nacional

vs

Rampla Juniors Rampla Juniors

Hoãn

04:00 - 23/06 Group A
Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso

vs

Club Atletico Penarol Club Atletico Penarol
20:00 - 23/06 Group B
Liverpool Liverpool

vs

Boston River Boston River
22:30 - 23/06 Group B
Rampla Juniors Rampla Juniors

vs

Miramar Misiones Miramar Misiones
FT - 22/06 1
Cavalry FC Cavalry FC

1 - 1

Atletico Ottawa Atletico Ottawa
H1: 1-1
FT - 22/06 14
Sogndal Sogndal

2 - 0

Kongsvinger Kongsvinger
H1: 1-0
22:00 - 23/06 14
Aalesund Aalesund

vs

Ranheim Ranheim
22:00 - 23/06 14
Aasane Aasane

vs

Moss Moss
22:00 - 23/06 14
Bryne Bryne

vs

Lyn Lyn
22:00 - 23/06 14
Mjoendalen Mjoendalen

vs

Egersund Egersund
22:00 - 23/06 14
Raufoss Raufoss

vs

Start Start
22:00 - 23/06 14
Stabaek Stabaek

vs

Levanger Levanger
22:00 - 23/06 14
Vaalerenga Vaalerenga

vs

Sandnes Sandnes
FT - 22/06 4
Johor Darul Ta'zim FC Johor Darul Ta'zim FC

3 - 0

Pahang Pahang
H1: 1-0
FT - 22/06 4
Kuching FA Kuching FA

1 - 1

Terengganu Terengganu
H1: 0-0
FT - 22/06 4
Pulau Pinang Pulau Pinang

0 - 1

Kedah Kedah
H1: 0-0
16:30 - 23/06 4
Selangor Selangor

vs

Perak Perak
20:00 - 23/06 4
Kelantan Darul Naim Kelantan Darul Naim

vs

PDRM PDRM
FT - 22/06 5
Young Lions Young Lions

3 - 2

Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar United FC
H1: 1-2
FT - 22/06 5
Brunei DPMM Brunei DPMM 1

3 - 3

Geylang International FC Geylang International FC
H1: 1-3
17:00 - 23/06 5
Lion City Sailors FC Lion City Sailors FC

vs

Albirex Niigata FC Albirex Niigata FC
FT - 22/06 1/16
Deportes Copiapo Deportes Copiapo

2 - 2

Cobresal Cobresal
H1: 2-0
HT - 23/06 1/16 live
Puerto Montt Puerto Montt

1 - 0

Deportes Temuco Deportes Temuco
H1: 1-0
07:00 - 23/06 1/16
San Marcos San Marcos

vs

Cobreloa Cobreloa
23:00 - 23/06 1/16
Barnechea Barnechea

vs

Palestino Palestino
23:00 - 23/06 1/16
Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz

vs

Audax Italiano Audax Italiano
23:30 - 23/06 1/16
Antofagasta Antofagasta

vs

Deportes Iquique Deportes Iquique
FT - 22/06 12
Dinamo Samarkand Dinamo Samarkand

1 - 1

Andijon Andijon
H1: 1-0
FT - 22/06 12
Lokomotiv Tashkent Lokomotiv Tashkent

1 - 2

Sogdiyona Jizzax Sogdiyona Jizzax
H1: 0-0
FT - 22/06 13
Gomel Gomel

1 - 2

Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
H1: 0-0
FT - 22/06 13
Naftan Novopolotsk Naftan Novopolotsk

0 - 1

Slavia Mozyr Slavia Mozyr
H1: 0-0
FT - 22/06 13
FC Minsk FC Minsk

1 - 2

Arsenal Dzerzhinsk Arsenal Dzerzhinsk
H1: 0-2
FT - 23/06 13
BATE Borisov BATE Borisov

3 - 1

Dinamo Brest Dinamo Brest
H1: 3-0
20:00 - 23/06 13
Dnepr Mogilev Dnepr Mogilev

vs

FK Vitebsk FK Vitebsk
22:00 - 23/06 13
Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino

vs

Isloch Isloch
FT - 22/06 12
Energetik-BGU Energetik-BGU

2 - 5

Maxline Rogachev Maxline Rogachev
H1: 1-3
FT - 22/06 12
Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel

3 - 2

Belarus U17 Belarus U17
H1: 1-1
FT - 22/06 12
FC Ostrovets FC Ostrovets

3 - 0

Torpedo Zhodino Reserves Torpedo Zhodino Reserves
H1: 1-0
FT - 22/06 12
Shakhtyor Soligorsk Reserves Shakhtyor Soligorsk Reserves

3 - 5

Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk
H1: 1-3
FT - 23/06 12
Dinamo Minsk Reserves Dinamo Minsk Reserves

2 - 0

FC Slonim FC Slonim
H1: 1-0
19:00 - 23/06 12
FC Lida FC Lida

vs

FK Orsha FK Orsha
20:00 - 23/06 12
FC Baranovichi FC Baranovichi

vs

Niva Niva
22:00 - 23/06 12
BATE Borisov Reserves BATE Borisov Reserves

vs

Bumprom Gomel Bumprom Gomel
23:00 - 23/06 12
FK Molodechno FK Molodechno

vs

FC Volna Pinsk FC Volna Pinsk
FT - 22/06 4
Jiangxi Beidamen Jiangxi Beidamen

0 - 3

H1: 0-1
FT - 22/06 4
Chongqing Tonglianglong FC Chongqing Tonglianglong FC

3 - 6

H1: 0-1
FT - 22/06 4
Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions

0 - 2

Shenzhen Peng City Shenzhen Peng City
H1: 0-0
FT - 22/06 4
Shijiazhuang Gongfu Shijiazhuang Gongfu

2 - 2

Qingdao West Coast Qingdao West Coast
H1: 2-2 | HP: 0-0 | Pen: 3-4
FT - 22/06 4
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu 1

0 - 4

H1: 0-2
18:30 - 23/06 4
Nanjing City Nanjing City

vs

14:30 - 23/06 9
AC Taipei AC Taipei

vs

Taichung Futuro Taichung Futuro
14:30 - 23/06 9
Tainan City Tainan City

vs

Taipei Vikings Taipei Vikings
14:30 - 23/06 9
Taipower Taipower

vs

Taipei City Tatung Taipei City Tatung
17:30 - 23/06 9
Hang Yuan Hang Yuan

vs

Ming Chuan University Ming Chuan University
FT - 22/06 12
FC Kyzylzhar Petropavlovsk FC Kyzylzhar Petropavlovsk

0 - 1

Astana Astana
H1: 0-0
20:00 - 22/06 12
Kairat Almaty Kairat Almaty

vs

Aksu Aksu

Tạm dừng

FT - 22/06 12
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan 1

1 - 2

Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
H1: 1-1
20:00 - 23/06 12
Atyrau Atyrau

vs

Tobol Kostanay Tobol Kostanay
20:00 - 23/06 12
Zhenis Zhenis

vs

Ordabasy Shymkent Ordabasy Shymkent
22:00 - 23/06 12
Aktobe Aktobe

vs

Shakhter Karagandy Shakhter Karagandy
22:00 - 23/06 12
FC Turan FC Turan

vs

FC Yelimay FC Yelimay
FT - 22/06 13
Club Martin Ledesma Club Martin Ledesma

4 - 4

Rubio Nu Rubio Nu
H1: 2-3
FT - 22/06 13
Guairena Guairena

1 - 1

Deportivo Santani Deportivo Santani
H1: 1-0
FT - 22/06 13
12 de Junio 12 de Junio

2 - 1

CD Recoleta CD Recoleta
H1: 2-0
FT - 22/06 13
Pastoreo FC Pastoreo FC

1 - 3

Club Sportivo Carapegua Club Sportivo Carapegua
H1: 0-1
21:00 - 23/06 13
Atletico Colegiales Atletico Colegiales

vs

Sportivo San Lorenzo Sportivo San Lorenzo
21:00 - 23/06 13
Encarnacion FC Encarnacion FC

vs

Resistencia Resistencia
21:00 - 23/06 14
Fuglafjoerdur Fuglafjoerdur

vs

21:00 - 23/06 14
NSI Runavik NSI Runavik

vs

EB/Streymur EB/Streymur
21:00 - 23/06 14
Vikingur Vikingur

vs

B68 Toftir B68 Toftir
23:00 - 23/06 14

vs

Klaksvik Klaksvik
FT - 22/06 Khác
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II

0 - 3

Vikingur Gota II Vikingur Gota II
FT - 22/06 Khác
HB Torshavn II HB Torshavn II

0 - 4

B36 Torshavn II B36 Torshavn II
FT - 23/06 Khác
FC Suduroy FC Suduroy

2 - 2

NSI Runavik II NSI Runavik II
FT - 23/06 Khác
TB Tvoeroyri TB Tvoeroyri

1 - 2

AB Argir AB Argir
20:00 - 23/06 13
IK Brage IK Brage

vs

GIF Sundsvall GIF Sundsvall
20:00 - 23/06 13
IK Oddevold IK Oddevold

vs

Degerfors Degerfors
20:00 - 23/06 13
Oestersunds FK Oestersunds FK

vs

Utsiktens BK Utsiktens BK
22:00 - 23/06 13
Skoevde AIK Skoevde AIK

vs

Sandvikens IF Sandvikens IF
22:00 - 23/06 13
Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC

vs

Gefle Gefle
FT - 22/06 11
Vestri Vestri

1 - 5

Valur Valur
H1: 1-1
FT - 23/06 11
HK Kopavogs HK Kopavogs

4 - 3

Stjarnan Stjarnan
H1: 2-1
75' - 23/06 11 live

1 - 1

KR Reykjavik KR Reykjavik
H1: 1-1
FT - 22/06 8
Grindavik Grindavik

3 - 1

Dalvik/Reynir Dalvik/Reynir
H1: 0-1
FT - 22/06 8
Thor Akureyri Thor Akureyri

1 - 2

Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik
H1: 0-0

Không có trận đấu nào